''

Ngày 24 tháng 06 năm 2021

 » Tin hoạt động

Tin hoạt động

Cập nhật lúc : 15:46 30/01/2021  

Khen thưởng CBGV đạt thành tích cao trong công tác BDHS giỏi và hướng dẫn hs nghiên cứu KHKT năm học 2020-2021
Năm học 2020-2021 nhà trường tham gia kì thi HSG cấp Tỉnh gồm có 78 em học sinh, kết quả có 36 em học sinh đạt giải trong đó có: 1 giải nhất, 6 giải nhì, 13 giải ba, 16 giải KK. Nhà trường cũng tham gia hội thi KHKT cấp Tỉnh, kết quả đạt giải nhì.

DANH SÁCH HỌC SINH ĐẠT GIẢI

TRONG KỲ THI HỌC SINH GIỎI CẤP TỈNH NĂM HỌC 2020-2021

Stt

Họ và tên

Lớp

Thành tích

1

Nguyễn Phan Anh Đức

12B4

Giải Nhất môn Toán +

Giải Ba  môn Vật lí +

Giải Ba  môn MTCT

2

Lê Minh Nhật

12B4

Giải Nhì môn Toán +

Giải Nhì môn Vật lí

3

Nguyễn Văn Trường

12B4

Giải Ba  môn Toán +

Giải Khuyến khích môn Vật lí

4

Võ Anh Quân

12B4

Giải Nhì môn Toán

5

Ngô Lê Thành Tiến

12B3

Giải Ba môn Toán

6

Nguyễn Thị Hồng Nhi

12B4

Giải Ba môn Toán

7

Đoàn Minh Tiến

12B4

Giải Khuyến khích môn Toán

8

Tôn Thất Minh Trí

12B4

Giải Khuyến khích môn Toán

9

Ngô Thanh Lâm

12B9

Giải Ba môn Vật lí

10

Nguyễn Phan Bảo Lộc

12B4

Giải Ba môn Hóa học

11

Lê Trần Phi Long

12B4

Giải Khuyến khích môn Hóa học

12

Bùi Võ Nhật Hưng

12B4

Giải Khuyến khích môn Sinh học

13

Võ Huỳnh Ngọc Duy

12B1

Giải Khuyến khích môn Tin học

14

Nguyễn Đức Ngọc Lam

12B3

Giải Khuyến khích môn Tin học

15

Trần Phạm Hương Trà

12B2

Giải Nhì môn Tiếng Anh

16

Hồ Tựa Xuân Phong

11B3

Giải Ba  môn Tiếng Anh

17

Nguyễn Hoàng Đông Quân

11B1

Giải Khuyến khích môn Tiếng Anh

18

Nguyễn Trường Giang

11B2

Giải Khuyến khích môn Tiếng Anh

19

Chu Bảo Nhi

12B2

Giải Khuyến khích môn Tiếng Anh

20

Huỳnh Thiên An

12B9

Giải Ba môn Tiếng Pháp

21

Quý Tâm Anh

12B9

Giải Khuyến khích môn Tiếng Pháp

22

Võ Thị Diệu Huyền

12B1

Giải Ba môn Ngữ Văn

23

Trần Hoài Ghi

12B2

Giải Khuyến khích môn Ngữ Văn

24

Trần Thị Anh Thư

11B1

Giải Nhì môn Lịch sử

25

Trần Phước Mai Trân

12B1

Giải Ba môn Lịch sử

26

Cao Đình Thiện

12B8

Giải Khuyến khích môn Lịch sử

27

Phan Tú Uyên Nhi

12B1

Giải Nhì môn Địa lí

28

Trần Thị Kim Tuyến

11B5

Giải Ba môn Địa lí

29

Hoàng Ngọc Gia Minh

11B1

Giải Ba môn Địa lí

30

Nguyễn Văn Hùng

11B11

Giải Khuyến khích môn Địa lí

31

Đoàn Trà My

10B10

Giải Khuyến khích môn Địa lí

32

Lê Thị Thanh Tâm

12B3

Giải Khuyến khích môn Địa lí

Các tin khác